.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

คิดฮอต พี่บ่าว ทุกท่าน

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
น้องเอ๋ ณ ชลบุรี
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2012 3:15 pm    เรื่อง: คิดฮอต พี่บ่าว ทุกท่าน ตอบโดยอ้างข้อความ

จากต้นปี ถึง ปลายปี

ไม่ได้เจอหน้ากันซะนานนนนนนนน มากกกก Laughing
คิดถึงนะ แต่ไม่แสดงออก Very Happy

ปีนี้ ดูเงียบเหงา หรือน้องเอ๋ ไม่ได้เข้ามา ป๊ะ กับพี่บ่าว นานเกินไป

ข่าวคราวเงียบหาย ก็มาให้เจอตอนปลายปี Rolling Eyes

น้องยังมีชีวิตอยู่ละกันนะพี่นะ Twisted Evil

Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
พี่ค่ะ ปีนี้ ไม่มีเสื้อ หรือว่า ตกข่าว กรุณาแจ้งมาด้วยค่ะ จะได้อุดหนุน

ของรับบริจาค ยังรับอยู่รึเปล่า แจ้งข่าวอีกรอบ ก็ดีนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

น้องเอ๋

******หากไม่ติดภาระกิจ จะติดสอยห้อยตาม ไปด้วย *******
*********ค่าเดินทาง เสียต่อคนเท่าไหร่ค่ะเนี่ย *********

Idea Idea Rolling Eyes Idea
ขึ้นไปข้างบน
ตุ๋ย ตะโกราย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 08, 2012 8:00 pm    เรื่อง: คิดถึงเช่นกันครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีครับน้องเอ๋
คิดถึงเช่นกันครับน้องเอ๋ ปีนี้เสื้อยืดคอกลมสกรีนเก๋ ๆ ราคาเพียง 200 บาท ครับ เราจะเดินทางกันคืนวันที่ 30 พ.ย.2555 โดยรถทัวร์ซึ่งจะจอดรอรับผู้โดยสารที่ลานจอดรถ TOT เช่นเดิมครับ ค่ายานพาหนะเพียงท่านละ 1,000 บาท สำหรับท่านชายชาตรีที่ต้องการเครื่องดื่มแก้กระหายระคายคอก็เพิ่มเติมค่าเครื่องดื่มท่านละ 500 บาท (เหมือนเดิมทุกประการครับ) กำหนดการส่งมอบอาคารอเนกประสงค์ตะโกรายสัมพันธ์ 2555 ในวันที่ 1 ธันวาคม 2555 ซึ่งในวันนั้นเราทุกคนก็จะจัดกิจกรรมสนุกสนานกับเด็ก ๆ รอบเย็นก็บรรเลงคอนเสิร์ตตะโกรายสัมพันธ์เหมือนเช่นเคย ปีนี้คาดว่าอากาศจะหนาวมาก ( อาจจะมีหิมะตก )ทุกท่านต้องเตรียมเสื้อกันหนาวให้พร้อม ของบริจาคแจ้งเข้ามาได้เลยครับ เดี๋ยวนัดสถานที่ในการรับของบริจาคอีกที
ขอบคุณครับ
พี่ตุ๋ย
ไก่
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Nov 09, 2012 12:07 pm    เรื่อง: เสื้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

ปีนี้คงจะหนาวมากๆ คุณตุ๋ย ผมจองเสื้อ 20 ตัว ครับ ไม่แน่ใจ คุณเก่ง และ เพลินพรมแดน ดำเนินการอย่างไรบ้าง
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Nov 09, 2012 2:12 pm    เรื่อง: เสื้อตะโกรายสัมพันธ์ ตอบโดยอ้างข้อความ

เสื้อตะโกรายสัมพันธ์พร้อมออกอาละวาดแล้วครับ ผลงานการดีไซน์ของคุณเก่งและคุณเพลินพรมแดน เท่ห์ จริงๆ กำลังให้นายแบบถ่ายรูปเพื่อลงปกวารสารแพรวให้ดูนะครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 12, 2012 9:37 am    เรื่อง: จำนวนเสื้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

คุณไก่ต้องการSize ไหนบ้างครับ? กรุณาแจ้งมาด่วน เสื้อมี S,M,L,XL,XXL เสื้อขายดีจริงมาก สวย แบบมีสไตล์
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 12, 2012 9:38 am    เรื่อง: จำนวนเสื้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

คุณไก่ต้องการSize ไหนบ้างครับ? กรุณาแจ้งมาด่วน เสื้อมี S,M,L,XL,XXL เสื้อขายดีจริงมาก สวย แบบมีสไตล์
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน