.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

รูปภาพ และ สรุป Meeting kick off ตะโกรายสัมพันธ 2555 ครับ

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
อดิศร

เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 355

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 29, 2012 10:27 pm    เรื่อง: รูปภาพ และ สรุป Meeting kick off ตะโกรายสัมพันธ 2555 ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีครับ พี่ เพื่อน น้อง ตะโกรายที่คิดถึงทุก ๆ คนครับ

ผมขอสรุป พร้อมลงรูปภาพ จากการประชุม ตะโกรายสัมพันธ์ 2555 ที่ผ่านมา ให้ทุกท่านดูอีกครั้งนะครับ

สถานที่ ร้าน อาหารศิริชัย ไกย่าง ค่ำคืนวันศุกร์ ที่ 24 สิงหาคม
เวลา 19.00 – 22.00 น.

พี่ เพื่อน น้อง ที่ร่วมประชุม พี่แจ๊ค, พี่โรเจอร์, เพื่อนจุ๊บ, เอ๋, ตุ๋ย, ดร.ยาว และภรรยา ,ไก่,เก่ง, เพลิน และ ผม พร้อมครอบครัว ครับ

เป็นอีกค่ำคืนหนึ่ง แห่งมิตรภาพ และ ความสุข เหมือนกับทุก ๆ ครั้งที่ทุกคนได้มาเจอกัน ครับ

พี่ เพื่อน และ น้องที่เข้าร่วมประชุมทุกคนสบายดีครับ ทุก ๆ คนร่วม ดีใจ กับท่าน ดร.ที่กำลังจะมีสมาชิกใหม่ ในครอบครัว เพิ่มขึ้น ครับ

ในค่ำคืนนี้ เป็นการเริ่มต้น กิจกรรม “ ตะโกรายสัมพันธ์ 2555” ซึ่งเป็น กิจกรรม ความดี ที่พวกเราทุกคน ร่วมแรง ร่วมใจ ร่วมกัน ดำเนินกิจกรรม มาเป็นปีที่ 12 แล้ว ผมขอสรุป จากการ ประชุม ดังนี้ ครับ

1. โรงเรียนที่จะไปในปีนี้ จะเป็น โรงเรียนในจังหวัดสุรินทร์ ครับ ซึ่งในการประชุมในค่ำคืนนี้ คุณเพลินนำเสนอโรงเรียนบ้านหนองท่ม มาเพื่อพิจารณา ที่ประชุมได้สรุปว่า จะต้องไปสำรวจ สถานที่จริงก่อน ก่อนที่จะตัดสินใจครับ โดยมอบหมายให้ คุณเพลิน หารายชื่อโรงเรียนอื่น ๆ เพิ่มอีก เพื่อจะสะดวก ในเดินทางไป ค้นหาครับ โดยทีมงานสำรวจ จะเป็นเพื่อนจุ๊บ, เอ๋, พี่โรจเอร์ และ เพลิน มีแผนที่จะเดินทางกัน ในช่วงต้นเดือน กันยายนนี้ครับ
- จะสรุป ชื่อโรงเรียน ภายหลังกลับจาก สำรวจ ครับ
2. วัน เวลา “ กิจกรรม ตะโกรายสัมพันธ์ 2555” เดินทาง ไป วันศุกร์ ที่ 30 พฤศจิกายน และ กิจกรรมที่โรงเรียน วันเสาร์ ที่ 1 ธันวาคม เดินทางกลับ วันที่ 2 ธันวาคม
โดย เรื่องรถเดินทางไป พี่โรเจอร์ ประสานงาน ติดต่อ ครับ

3. เรื่อง เสื้อ “ตะโกรายสัมพันธ์ 2555” จะจัดทำเป็นเสื้อยืด ซึ่งที่ประชุม มอบหมายให้ เพื่อนเก่ง ออกแบบ และ ประสานงานกับคุณเพลิน เพื่อดำเนินการ

4. งบประมาณในการดำเนินการ อาคาร “ ตะโกรายสัมพันธ์ 2555” ประมาณ 120,000 บาท ซึ่งปัจจุบัน ชมรมฯ มีงบเหลือจากปีที่แล้ว ประมาณ 10,000 บาท ที่ประชุมมอบหมายให้ เพื่อนเอ๋ ดูแลเรื่องเงิน และ งบประมาณต่าง ๆ ของชมรมครับ
5. การรวบรวม งบประมาณ จาก พี่ เพื่อน น้อง ตะโกรายสัมพันธ์ สามารถโอนเข้าบัญชีได้เลย ( ผม, เอ๋ และ จุ๊บ จะเปิดบัญชีใหม่ และ จะแจ้ง หมายเลขบัญชีใหม่อีกครั้ง ครับ ) ( บริจาคได้ไม่มีจำกัดนะครับ ใครมีมากบริจาค มาก ครับ 55 )

พี่ เพื่อน น้อง ต้องขอขอบพระคุณ พี่โรเจอร์ ที่บริจาคเป็นคนแรก ของปี 3,000 บาท ครับ

ขอขอบคุณ พี่ เพื่อน น้อง ทุก ๆ ที่ร่วมประชุม และ รวมถึง พี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่ส่งกำลังใจมาครับ ถือว่าค่ำคืนนี้ เป็น จุดเริ่มต้น ในการทำความดี ร่วมกัน ในปีนี้ นะครับ
ผมเชื่อมั่นว่า ด้วยความรัก ความสามัคคี ความมุ่งมั้น ตั้งใจ ที่พวกเราทุกคน จะทำให้ กิจกรรม ตะโกรายสัมพันธ์ 2555 สำเร็จ ตามที่ทุกคน มุ่งหวังและตั้งใจไว้ เหมือนเช่นทุก ๆ ปีที่ผ่านมาครับ
ขอขอบคุณครับ

รักพี่ รักเพื่อน รักน้อง

อดิศร พาภักดี
ประธานชมรม ตะโกรายสัมพันธ์

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 29, 2012 10:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 29, 2012 10:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 29, 2012 10:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 29, 2012 10:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 29, 2012 10:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 29, 2012 10:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 29, 2012 10:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน