.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

แบบเสื้อตะโกรายสัมพันธ์ ๒๕๕๔

สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตุ๋ย ตะโกราย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Sep 22, 2011 10:10 am    เรื่อง: แบบเสื้อตะโกรายสัมพันธ์ ๒๕๕๔ ตอบโดยอ้างข้อความ

เรียน เพื่อนพ้องน้องพี่ตะโกรายสัมพันธ์ทุกท่าน
ผมภูมิใจนำเสนอแบบเสื้อตะโกรายสัมพันธ์ของปีนี้ให้ทุกท่านได้รับชม ด้วยการทำโลโก้ 11 ปี ร้อยรวมใจเป็นหนึ่งเดียวตามที่ไพสต์ให้ชมนะครับ เสื้อปีนีเป็นสีม่วงอ่อน ( เพื่อให้ทุกผิวสีได้สวมใส่อย่างไม่เคอะเขิน หากผมไปใช้สีม่วงเข้ม ผมแว๊บคิดไปเห็นภาพคุณเก่ง โคราชกำลังคาบพริก ก็เลยขอใช้สีม่วงอ่อน ๆ จะดีกว่า เลยกลายเป็นแทนที่คุณเก่งจะคาบพริกก็จะกลายเป็นคาบสาก หรือ คาบปลากระป๋องแทนเมื่อได้สวมใส่เสื้อตัวนี้...555 ) ราคาขายเช่นเดิมครับถึงแม้ต้นทุนจะเพิ่มขึ้นแต่เพื่อเป็นการร่วมการกุศลของพี่น้องตะโกรายสัมพันธ์ของเรา เพียงตัวละ 250 บาท รายได้ไม่หักค่าใช้จ่ายนำเข้าชมรมตะโกรายสัมพันธ์เพื่อกิจกรรมสร้างสรรอนาคตเด็กไทยเราทุกบาท ทุกสตางค์ ครับ ผมขอขนานนามเสื้อปีนี้ว่าเป็น " รุ่น 11 ปี เก่งคาบสาก " มีจำนวนจำกัด โทรสั่งจองจัดส่งให้ฟรีครับ กำหนดการวางแผง 15 ตุลาคม 2554
ขอขอบพระคุณในน้ำใจของทุกท่านมานะโอกาสนี้ครับ
ขึ้นไปข้างบน
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Sep 22, 2011 10:16 am    เรื่อง: โลโก้ตะโกรายสัมพันธ์ 11 ปี ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Sep 22, 2011 10:17 am    เรื่อง: แบบเสื้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

trath
Site Admin

เข้าร่วม: 03 Oct 2007
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Thu Sep 22, 2011 10:20 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หัวใจให้โค้งๆ หน่อยดีไหมครับ มันแข็งไปหน่อย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Sep 22, 2011 10:30 am    เรื่อง: เจาของลิขสิทธิ์มาเอง ตอบโดยอ้างข้อความ

ว้าว! เจ้าของลิขสิทธิ์ให้เกียรติเข้ามา Comment เองเลยครับพี่น้อง แบบนี้ต้องเอาใจหน่อย เดี๋ยวข้าน้อยจะไปปรับตามคำบัญชานะคร้าาาาบ!
มานะ

เข้าร่วม: 02 Nov 2010
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Thu Sep 22, 2011 12:06 pm    เรื่อง: เสื้อ ตะโกราย จูเนี่ยร์ ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่รู้เป็นอะไรครับ รูปไม่ขึ้นเลย
เลยไม่รู้เลยว่าสวยขนาดไหน แต่ก็ไม่เป็นไร เพราะว่ายังไงก็อุดหนุนเหมือนเดิม
ปีนี้มีเสื้อ ตะโกรายจูเนี่ยร์ เหมือนปีที่ผ่านมาหรือเปล่าครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 23, 2011 9:10 am    เรื่อง: Confirm Takorai Junior ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีครับคุณมานะ
ปีนี้จะจัด Takorai Junior ให้เป็นพิเศษสำหรับทายาทตะโกรายของพวกเราทุกคนครับ อาจจะตั้งชื่อว่า " Baby Takorai " หรือ " Takorai Junior" หรือ " Junior คาบพริก " ขอผมปรึกษาเจ้าของลิขสิทธิ์เสื้อปีนี้ดูก่อนนะครับ
ขอขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าในความอุปการคุณตะโกรายสัมพันธ์อย่างต่อเนื่องมา ณ โอกาสนี้ครับ สั่งจองได้เลยครับจะเอา Size ไหน แล้วผมจะจัดส่งให้ทั่วราขอาณาจักร
นายเอ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 28, 2011 3:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ทราบว่า มีขนาด LLLL หรือ 4L ไหมครับ แบบว่า มีผู้ีที่สนใจจะสั่งซื้อขนาดใหญ่ สัก 2 ตัวครับ
มานะ

เข้าร่วม: 02 Nov 2010
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 28, 2011 6:06 pm    เรื่อง: สั่งจองเสื้อครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณมากครับพี่ตุ๋ย

ผมขอสั่งจองดังนี้ครับ
- L ชาย 2 ตัว
- Takorai Junior 2 ตัวครับ

รบกวนส่งที่เดิมครับ

มานะ เต็งกลาง
700/457 หมู่ 7 ต.ดอนหัวฬ่อ
อ.เมือง จ.ชลบุรี
20000
Tel. 081-9977520

ขอบคุณครับ
รักพี่ รักเพื่อน รักน้อง
มานะ ME15
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 01, 2011 10:27 am    เรื่อง: โลโก้ล่าสุด ตอบโดยอ้างข้อความ

ด้วยความยินดีและขอบคุณมาก ๆ ครับ คุณมานะ เสื้อจะบรรจงสร้างอยางพิถีพิถันครับ เมื่อคืนประชุมตะโกรายสัมพันธ์ ผมได้นำเสื้อตัวอย่างมาให้ทุกท่านได้ยลโฉม ที่ประชุมได้มีผลสรุปในการยกระดับคุณภาพของเนื้อผ้าให้เกรดดีกว่าเดิมถึงแม้ต้นทุนในการผลิตจะสูงแต่ด้วยการสร้างคุณค่าและตอบแทนน้ำใจต่อผู้มีอุปการคุณทุกท่าน ผลงานของตะโกรายสัมพันธ์ทุกชิ้นจะต้อง Best of The Best เพือสามารถสวมใส่ได้ชั่วลูกชั่วหลาน สีเสื้อจะเป็นสีม่วงเข้ม ( คุณเก่งได้คาบพริกสมใจอยากหลังจากเมื่อคืนคุณเก่งไม่ได้เข้าร่วมประชุม ที่ประชุมเลยมีมติให้เลือกสีที่ทำร้ายจิตใจคุณเก่งให้รุนแรงถึงรุนแรงที่สุด ) และ จะมีเสื้อ Takorai Junior สำหรับลูกหลานตะโกรายด้วยครับ เมื่อเสื้อแล้วเสร็จผมจะรีบจัดส่งไปให้นะครับ โลโก้จะปรับตามนี้ครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 01, 2011 10:30 am    เรื่อง: โลโก้ตะโกราย 11 ปี ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 01, 2011 10:35 am    เรื่อง: Size พิเศษ ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอบนายเอ เพื่อนรัก เกิดมาพึงจะเคยได้ยิน Size 4L แต่เมื่อเพื่อนขอมา ผมก็จะจัดให้เป็น XL ยกกำลัง 2 นะ ไม่ทราบจะเป็นผู้ชายหรือผู้หญิงใส่ครับคุณเอ๋ กรุณาถ่ายรูปมาให้ชมได้มั้ยครับ
trath
Site Admin

เข้าร่วม: 03 Oct 2007
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 02, 2011 9:04 pm    เรื่อง: Re: โลโก้ตะโกราย 11 ปี ตอบโดยอ้างข้อความ

ตุ๋ย ตะโกราย พิมพ์ว่า:

พอ 12 หัวใจจะโค้ง 2 ข้างใช่ปะ

รอโค้ง 2 ข้างปีหน้าก็ได้ creative ดีครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 03, 2011 11:27 pm    เรื่อง: ขอบคุณที่เพื่อนชื่นชม แต่จะรู้จักขื่นขมหากเพื่อนไม่เหมาหมด ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณที่เพื่อนชื่นชม แต่จะรู้จักขื่นขมหากเพื่อนไม่เหมาซัก 100 ตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน