.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

ประมูลเสื้อน้องทีมชาติ (ชุดเอเชียนเกมส์ กวางโจว)
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Nov 30, 2010 9:12 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขณะนี้ได้ประสานกับคุณกัลยกรกับคุณwhitecrown เรื่องวันรับมอบเสื้อแล้ว คือ
1. คุณwhitecrown รับมอบเสื้อจากน้องนุสราและน้องอรอุมาในวันพุธที่ 1 ธันวาคม 53 เวลา 1400 น. ณ ม.RBAC ซ.ลาดพร้าว 107 (น้องๆ ทีมชาติมาฝึกซ้อมที่ RBAC)
2.คุณกัลยกรรับมอบเสื้อจากน้องปลื้มจิตร ในวันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2553 (เนื่องจากน้องปลื้มจืตรต้องอยู่ซ้อมลีกที่จีนต่อ กลับมาประมาณวันที่ 10 ธ.ค.53) ทั้งนี้ จะconfirmวันเวลากับคุณกัลยกรอีกครั้ง
ทั้งนี้ ทางชมรมตะโกราย ได้จัดของที่ระลึกของชมรมไว้มอบให้กับทั้ง 2 ท่านด้วย โดยจะนำไปมอบให้ในวันรับมอบเสื้อค่ะ
ทราบว่าทุกคนกำลังรอภาพการรับมอบเสื้ออยู่ และอยากเห็นหน้าของทั้ง 2 ท่านแล้ว ถ้าได้ภาพเมื่อไหร่จะนำมาให้ทุกท่านได้ชมกันค่ะ

เป้....
ขึ้นไปข้างบน
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Nov 30, 2010 9:46 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอแก้ไขจากวันที่รับมอบเสื้อของคุณ whitecrown ในพุธที่ 1 ธ.ค. เป็นวันพุธที่ 8 ธ.ค.ค่ะ
เป้...
กัลยกร
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Nov 30, 2010 11:30 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณที่ประสานเรื่อง PJ ให้นะคะ น้องเป้... Very Happy
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Nov 30, 2010 5:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยินดีค่ะ และก็ขอขอบคุณมาก ๆ ด้วยเช่นกันค่ะ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Dec 01, 2010 10:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อีกไม่กี่วันแล้วว อย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับ

ทุก ๆ คน ตั้งหน้าตั้งตา รอดู ทั้งผู้ให้ และ ผู้รับ นะครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Dec 02, 2010 8:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ update วันรับมอบเสื้อน้อง ๆ ทีมชาติอีกครั้งค่ะ เนื่องจาก ๆ น้อง ๆ มีคิวโชว์ตัวและแข่งขันติด ๆ กันตลอด จึงได้แจ้งไปยังคุณกัลยกรและคุณwhitecrown เรียบร้อยแล้ว ดังนี้
1. คุณwhitecrown รับมอบเสื้อจากน้องนุสราและน้องอรอุมาในวันศุกร์ที่ 10 ธันวาคม 53 เนื่องจากวันที่ 8 ธ.ค.น้องนุชกับน้องอรต้องไปภูเก็ต
2.คุณกัลยกรรับมอบเสื้อจากน้องปลื้มจิตร หลังจากน้อง ๆ กลับจากแข่งที่โดฮา (ภายในเดือน ธ.ค.) ทั้งนี้ จะconfirmวันเวลากับคุณกัลยกรอีกครั้ง
อยากนำภาพมาฝากทุกท่านเร็ว ๆ เหมือนกันค่ะ แต่ด้วยน้อง ๆ ก็คิวเยอะผู้รับมอบก็งานแยะ ก็เลยมีเวลาไม่ตรงกัน เกรงใจทั้งคู่เลยค่ะที่ต้องโทรไปเลื่อนเวลาตลอด ยังไงก็รอกันนิสนึงนะคะ

เป้...
กัลยกร
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Dec 02, 2010 9:31 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่เป็นไรค่ะ..เอาไว้ว่างตรงกันเมื่อไหร่ค่อยเจอกัน...เกรงใจน้องๆเค้าเหมือนกันค่ะ กลับมาหายเหนื่อยกันรึยังก็ไม่รู้..เกรงใจน้องเป้กับทีมงานด้วยค่ะ...ยังไงก็ต้องขอบคุณมากๆนะคะ Very Happy
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
หน้า 8 จาก 8

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน