.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

เก๋ และพี่วิทยาขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆตะโกรายร่วมทำบุญขึ้นบ้านใหม่

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 28, 2010 4:34 pm    เรื่อง: เก๋ และพี่วิทยาขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆตะโกรายร่วมทำบุญขึ้นบ้านใหม่ ตอบโดยอ้างข้อความ

เก๋และพี่วิทยา ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆตะโกรายร่วมทำบุญขึ้นบ้านใหม่ และโกนผมไฟสมาชิกน้อยคนใหม่ของชมรม(น้องวิวาห์)ครบรอบ 1 เดือน ในวันอาทิตย์ที่ 6 มิ.ย 53 ตั้งแต่เวลา 10.00-13.00น. อยากให้มาทุกๆคนคะ เสร็จงานสังสรรค์ที่บ้าน สมาชิกทุกท่านสามารถที่จะแวะแหล่งท่องเที่ยวต่างๆ ภายในตัวเมืองอยุธยาเนื่องจากบ้านงานอยู่ไม่ไกล เช่น ตลาดน้ำคลองสระบัว
ซึ่งน่าเที่ยว และกำลังบูมมาก และมีตลาดน้ำแห่งใหม่เปิดเพิ่มขึ้นมาอีกคือ ตลาดน้ำอโยธยา
ได้ข่าวว่าน่าเที่ยวเหมือนกัน แต่ยังไม่เคยไปมัวแต่วุ่นกับไอ้เจ้าตัวเล็ก ใครจะมาช่วยแจ้งลงกระทู้ หรือ ทาง โทรศัพท์ หน่อยนะคะ จะได้จัดเตรียมอาหารได้เต็มที่ เพราะจะมีแขกและญาติๆจากต่างถิ่นมากันเยอะเหมือนกัน

ขอบคุณคะ มาให้ได้นะคะเคลียร์งานให้ว่างและถือโอกาสพาครอบครัวมาเที่ยวอยุธยาด้วยคะ
[/img]
ขึ้นไปข้างบน
ตุ๋ย ตะโกราย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 28, 2010 5:45 pm    เรื่อง: ภาพคฤหาสถ์และลูกสาวที่น่ารักของน้องเก๋กับพี่วิทย์ ตอบโดยอ้างข้อความ

ส่งภาพคฤหาสถ์และลูกสาวที่น่ารักของน้องเก๋กับพี่วิทย์มาให้ยลโฉมกันครับ และ ขอเชิญเพื่อนผองน้องพี่ตะโกรายสัมพันธ์ทุกท่านไปร่วมแสดงความยินดีและถือโอกาสพบปะสังสรรเพื่อประชุมกิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ในปีที่ 10 นี้ด้วยครับ
จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณาอนุมัติ

และนี่คือคำเชิญจากเจ้าภาพครับ

[color=red]เก๋ได้คลอดลูกแล้ว...ได้ลูกสาวค่ะ...
ชื่อเล่น "น้องวิวาห์" ชื่อจริง ด.ญ. อัฐภิญญา หอมกลิ่น
เกิดโรงพยาบาลภัทร-ธนบุรี
เกิดวันที่ 6 พ.ค. 53 เวลา 7.28 น. น้ำหนัก 3,280 กรัมค่ะ ตอนนี้แข็งแรงทั้งแม่และน้องแล้วค่ะ
วันอาทิตย์ที่ 6 มิ.ย. 53 น้องวิวาห์ครบ 1 เดือนจึงถือโอกาสฤกษ์ดีนี้ทำบุญขึ้นบ้านใหม่และโกนผมไฟน้องในวันเดียวกันค่ะ จึงถือโอกาสนี้เรียญเชิญพี่ ๆ ชมรมตะโกรายสัมพันธ์มาร่วมงานนี้ทุกท่านค่ะ...หากเสร็จจากงานก็ยังสามารถเข้าไปท่องเที่ยวตลาดน้ำคลองสระบัว และแหล่งท่องเที่ยวอื่น ๆ ของอยุธยาได้อีกค่ะ....บ้านงานอยู่ตรงข้ามนิคมโรจนะ เลยนะคะมาง่ายมากและสะดวกค่ะ...สอบถามเส้นทางโทรติดต่อเก๋ได้ตลอด 089-5407985 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เก๋
[/color]

อดิศร

เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 355

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 28, 2010 10:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 29, 2010 8:00 am    เรื่อง: ขอเรียนเชิญคุณพ่อน้องแพรวา,น้องเพียงพอ ด้วยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ตั้งชื่อลูกสาวเพราะมากครับ " น้องวิวาห๋ " วันที่ 6 มิ.ย. ขอเชิญคุณพ่อของน้องแพรวา,น้องเพียงพอ และ ครอบครัวไปร่วมเสวนากันด้วยนะครับ ผมจะขอเรียนปรึกษาวิธีการเลี้ยงลูกและสับขาหรอกภรรยาว่ามีเคล็ดลับอย่างไร
จึงเรียนมาพี่โปรดพิจารณา
คนบ้านไกล
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 31, 2010 11:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บ้านไกลจังจะไปถูกไหมเนื่ย อิอิอิ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 31, 2010 12:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาง่ายมากๆครับ ถ้าเคยมาอยุธยามาถูกแน่นอน พาครอบครัวมาเที่ยวอยุธยานะครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 31, 2010 9:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

วันนี้ไปจองเบียร์สดมาแล้วค่ะพร้อมสาวเขียร์เบียร์...อากาศร้อน ๆ วันอาทิตย์ที่ 6 มิ.ย. มาดื่มเบียร์เย็นๆ ที่บ้านน้องวิวาห์นะคะ....มาก่อน 11 โมงนะคะ..เดี๋ยวเบียร์สดหมด อดดูสาวเชียร์เบียร์ Laughing
อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 10, 2010 12:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แก้ไขล่าสุดโดย อดิศร เมื่อ Thu Jun 10, 2010 1:11 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 10, 2010 12:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 10, 2010 1:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 11, 2010 1:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ประชุมใต้ดินเสื้อแดงนี่หว่า

แดงการทาง แดงอินทรีย์ แดงเมียตุ๋ย แดงบาว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน