.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

ตัวอย่างแบบโลโก้เสื้อฉลองครบรอบ 1 ทศวรรษ ของตะโกรายสัมพันธ์

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตุ๋ย ตะโกราย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 24, 2010 4:31 pm    เรื่อง: ตัวอย่างแบบโลโก้เสื้อฉลองครบรอบ 1 ทศวรรษ ของตะโกรายสัมพันธ์ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมส่งตัวอย่างแบบโลโก้เสื้อฉลองครบรอบ 1 ทศวรรษ ของตะโกรายสัมพันธ์ มาให้ชมกันก่อนนะครับ Concept ของเสื้อปีนี้ " ดูดี มีสกุล เรียบง่ายแต่กินใจใส่แล้วเท่ห์ เก๋ สวยบาดใจ เหมือนสวมใส่ Amani " ผมได้รับความร่วมมือจากน้องที่ นู ไลฟ์ ช่วยออกแบบโลโก้ให้หลาย ๆ รูปแบบ ซึ่งต้องการฉีกแนว ให้แตกต่างจากทุก ๆ ปี ส่วนเรื่องแบบเสื้อได้พี่ติ วิทยุการบิน ช่วยออกแบบเช่นเคย โดยเห็นแกติดต่อฝรั่งเศสบ่อย ๆ เลยขอให้แกช่วยจัดหาแบบสไตล์ฝรั่งไฮโซ มาให้พวกเราได้สวมใส่ แต่ก็จะทำพิเศษเพิ่มอีก 3 รุ่นนะครับ
รุ่นที่ 1 "รุ่นบวชเพื่อiPhone" สำหรับทิดเก่งโดยเฉพาะให้คงสไตล์เขมรเอาไว้ ติดย่ามไว้พก iPhone
รุ่นที่ 2 " รุ่นญี่ปุ่นทิ้งแนว " สำหรับป๋าจ้อนโดยเฉพาะ มีกระเป๋าข้างตะเข็บเสื้อไว้พก BB ทำงานบริษัทญี่ปุ่นแต่ลุ่มหลงใน BB ลาว
รุ่นที่ 3 " รุ่นTOTสั่งลุย" สำหรับผู้บริหาร TOT โดยเฉพาะจะมีกระเป๋าหน้าอกซ้ายไว้พกแว่นตา

แล้วจะนำแบบโลโก้ออกมาให้เลือกสรรอีกครั้งนะครับ สนใจเสื้อรุ่นไหนสั่งจองไว้ล่วงหน้า ช้าอาจหมด

แล้วจะนำแบบโลโก้ออกมาให้เลือกสรรอีกครั้งนะครับ
ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 24, 2010 4:32 pm    เรื่อง: แบบโลโก้ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 24, 2010 4:34 pm    เรื่อง: ไม่รู้โดนมนต์ดำเขมรของทิดเก่งหรือเปล่าโพสต์รูปไม่ขึ้น ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่รู้โดนมนต์ดำเขมรของทิดเก่งหรือเปล่าโพสต์รูปไม่ขึ้น
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 24, 2010 4:36 pm    เรื่อง: ถอดมนต์สำเร็จแล้ว เชิญรับชม ตอบโดยอ้างข้อความ

ถอดมนต์สำเร็จแล้ว เชิญรับชม
[img]http://img.ihere.org/uploads3/043c7bf925.bmp[/img]
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 24, 2010 11:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Poon
Site Admin

เข้าร่วม: 05 Mar 2008
ตอบ: 39

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 25, 2010 8:28 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชอบแบบล่างสุด แต่ขอเปลี่ยน TAKORAI ให้เป็นแบบตัวเขียนได้ไหมครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 25, 2010 8:59 am    เรื่อง: ชอบทุกแบบ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็ชอบเหมือนป๋าพูลครับ แต่ก็หลายใจเห็นแบบไหนชอบหมด เลยจะขอโหวตศุกร์นี้นะ เชิญป๋าพูล และ ป๋าหน่อง มาร่วมเสวนาในครั้งนี้ด้วยนะครับ
แล้วเจอกัน
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 25, 2010 9:02 am    เรื่อง: เกิดไอเดีย ตอบโดยอ้างข้อความ

5555 คิดไปคิดมาเกิดไอเดียที่จะเอาใจทิดเก่งกับป๋าจ้อนขึ้นมา เอาโลโก้ตะโกรายสัมพันธ์ไปทำเป็นที่ห้อย iPhone กับ BB ดีมั้ยครับ ?
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 25, 2010 10:21 am    เรื่อง: ความภูมิใจ ตอบโดยอ้างข้อความ

ปีนี้เป็นปีที่ 10 ที่ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ได้ร่วมแรงร่วมใจกันสร้างสรรกิจกรรมอันเป็นประโยชน์ต่อสังคม หากเทียบอายุของคนก็เป็นปีที่กำลังเรียน ป.4 ซึ่งเป็นวัยกำลังซุกซน กำลังมีความคิดสร้างสรร ทันต่อเทคโนโลยี จะเห็นได้ว่า พี่บางท่านหันไปพก BB เพื่อนบางคนหันไปถือ iPhone (ถึงแม้จะเป็นของก๊อปเหมือน แต่ก็โทรเข้าออกได้เหมือนกัน) การร่วมมือกันทำงานตลอด 10 ปี เราเห็นการพัฒนาและความสัมพันธ์ที่แน่นแฟ้น ผมประทับใจและ "ดีใจ" เรามีพี่ มีเพื่อน มีน้อง ที่ดีที่คอยให้คำปรึกษาเสียสละทั้งกำลังกาย กำลังใจ กำลังทรัพย์ ปีนี้ตะโกรายสัมพันธ์ได้สร้างเครือข่ายออนไลน์ผ่านไปยัง Facebook เป็นอีกช่องทางหนึ่งที่เราได้มีโอกาสเปิดรับมวลสมาชิกที่มีอุดมการณ์ในการสร้างสรรสังคมเช่นเดียวกับเรา ไม่ว่าจะเป็น ไทย พม่า ลาว เขมร หรือ ฝรั่งดอง ก็รู้จัก "ตะโกรายสัมพันธ์" เป็นอย่างดี ชีวิตนี้ช่างมีความสุขจริง ๆ สำหรับผมมีความคิดและภูมิใจว่าเกิดมาไม่เสียชาติเกิดเลยจริง ๆ ที่ได้มี พี่ เพื่อน น้อง และ มีชมรมตะโกรายสัมพันธ์ คิดเหมือนกันมั้ยตัวเอง?
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 28, 2010 1:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอเสนอสีขาวไว้พิจารณาด้วยนะคะ...(^_^)
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 17, 2010 9:30 am    เรื่อง: ความคืบหน้าในการจัดทำเสื้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

สุดสัปดาห์นี้ผมจะเข้าไปดูเนื้อผ้าและดำเนินการสั่งทำเสื้อจำนวน 300 ตัว นะครับ และ กำหนดการวางจำหน่าย ต้นเดือนตุลาคมนี้ ขอเชิญผู้มีอุปการคุณทุกท่าน สั่งจองได้เลยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 20, 2010 1:37 pm    เรื่อง: ความคืบหน้าในการจัดทำเสื้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

เมื่อวานนี้ผมได้เข้าไปเลือกเนื้อผ้าและสั่งผลิตแล้วนะครับแต่ขอให้ขึ้นตัวอย่างให้ดูก่อนซักประมาณวันศุกร์นี้จะนำมาให้ดูบนเว็บและ facebook ปีนี้ทำเสื้อให้ Takorai Junior จำนวน 20 ตัวด้วยครับ หรือ ท่านใดต้องการแขนยาวกรูณาแจ้งเข้ามาได้เลยครับ เสื้อจะเป็นสีพื้นขาว เนื้อผ้า Cotton 100% เบอร์ 22 และ สกรีนด้วยสีเขียวแบบพื้น back ground ของเว็บhttp://www.museumofsexuality.com และ ปีนี้จะเน้นความเรียบง่ายแบบมีสไตล์ หน้าอกซ้ายจะมีเฉพาะคำว่า takorai.org ส่วนด้านหลัง พิมพ์ว่า " ครบรอบ 1 ทศวรรษ รักพี่ รักเพื่อน รักน้อง " ใส่แล้วบ่งบอกของความมีรสนิยมของผู้สวมใส่ เพราะในปัจจุบันแค่เห็นคำว่า takorai คนทั่วโลกก็รู้จักกันแล้วว่า คือ กลุ่มคนที่มีใจกุศล มีน้ำใจดีงาม มีมิตรภาพที่ยั่งยืน เสื้อราคาเพียงตัวละ 250 บาท รายได้ไม่หักค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้นมอบให้กับการก่อสร้างอาคารอเนกประสงค์ให้กับกิจกรรมปลายปีนี้ครับ สั่งจองมาเดี๋ยวนี้จะได้ประทับลายเซ็นต์ประธารชมรมเลยนะสิบอกให่
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน