.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

เรื่องการสมัครสมาชิก

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
บุคคลทั่วไป
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 06, 2010 10:05 am    เรื่อง: เรื่องการสมัครสมาชิก ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากทราบหลักเกณฑ์และคุณสมบัติของบุคคลที่จะเป็นสมาชิกของกลุ่มครับ
ขึ้นไปข้างบน
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 10, 2010 10:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมต้องขออภัย ด้วยนะครับ ที่เข้ามาตอบช้าไปหน่อยครับ

พวกเรา " ตะโกรายสัมพันธ์ " ยินดี ต้อนรับทุกท่าน นะครับ ไม่จำกัด ว่า เป็น เพศ วัย หรือ จบจากสถาบัน ใด ครับ ทุกท่าน สามารถมาร่วมกิจกรรม มาเป็น พี่ เพื่อน น้อง ตะโกรายสัมพันธ์ นี้ ร่วมกันได้ครับ ไม่มีข้อแม้ ไม่มีข้อผูกมัด อะไรใด ๆ ทั้งสิ้นครับ ( มีแต่สัญญาใจ ที่ให้ไว้แก่กันครับ 555 )

สำหรับหลักเกณฑ์ การร่วมบริจาคนั้น สมาชิก ก็จะร่วมบริจาค คนละ 1,000 บาท/ปี สำหรับท่านใดที่มีรายได้มาก สามารถร่วมบริจาค มากกว่านี้ได้ ครับ หรือ ท่านใดที่ไม่พร้อมที่จะให้ ก็ไม่เป็นไรครับ ( อันนี้ไม่ว่ากัน )
การเสียสละ คนละเล็กละน้อย นี้ เมื่อมา รวมกันหลาย ๆ คน แล้ว ก็เป็นพลัง ที่ สร้างสรรค์ สิ่งที่ดี ๆ เป็นประโยชน์ ให้เกิดขึ้นกับสังคมได้ ดังที่พวกเราทุกคน ได้ร่วมกันทำมาแล้ว ครับ

ซึ่งในแต่ละปี ก็จะมีสมาชิกใหม่ เพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ ผมถือว่าเป็นความสำเร็จหนึ่ง ของ กิจกรรม นะครับ ทุก ๆ คนมาร่วมกันผลักดัน สนับสนุนให้กิจกรรม สำเร็จ ได้ทำให้สมาชิกใหม่ ๆ เกิดความภาคภูมิใจร่วมกัน

สำหรับในการเดินทางไป ร่วมกิจกรรม ที่โรงเรียน นั้น สมาชิก ที่เดินทางไป ก้จะต้องออกค่าใช้จ่าย( ค่าน้ำมัน ค่าอาหาร ) ต่างหากครับ ที่ผ่านมาก็ตกประมาณ คนละ 1,000 บาท

ผม ขอยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ ทุกท่าน ด้วยความยินดี นะครับ

อดิศร
ขึ้นไปข้างบน
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน