.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

ลงรายชื่อผู้ร่วมเดินทางไป ตะโกรายสัมพันธ์-โรงเรียนบ้านดงหมู
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
อดิศร

เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 355

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 23, 2009 10:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ update รายชื่อ อีกครั้งนะครับ ถ้ามี เปลี่ยนแปลง ค่อย แก้ไข อีกทีครับ

Very Happy Very Happy ปีนี้ พี่ตี๋ สุรชัย เคลียร์ งานได้ครับ จะเดินทางไปกับพวกเราด้วยครับ Very Happy Very Happy

1.เปี๊ยก
2. จุ๊บ
3. เอ๋
4. พี่มงคล
5. พี่ติ
6. พี่เปิ้ล
7. พี่โรเจอร์บุก
8. พี่รอง ( และทีม LOTUS )
9. ตุ๋ย
10 อ๋อง
11. ไก่
12. อ.ยาว (ไม่ติดสอน แล้ วไป ได้ )
13. เก่ง ( รอที่ โคราช )
14. เศรษ
15. พี่พูล
16. น้อง ๆ พี่พูล จากระยอง
17 คุณปุ้ย ITOne
18. พี่เชษณ์
19. พี่สบู่ TOT
20. พี่โอ TOT
21. วิทย์
22. เก๋
23. หัวสุรินทร์
23. พี่หน่อง การบินไทย
24. คุณเป้ วิทยุการบิน
25. น้องภาพ วิทยุการบิน
26.. บอย DTAC ( เพื่อนเปี๊ยก )
27. พอ ( เพื่อนเปี๊ยก )
28 พี่เปี๊ยก ( ร้านตัดเสื้อ )
39 เพื่อนพี่ต้อ
30 เพื่อนพี่ต้อ
31. พี่ตี๋ สุรชัย ( ได้รับการ confirm เที่ยงวันนี้ครับ )

ขอแจ้งเวลานัดหมาย เป็น 21.00 น วันศุกร์ที่ 27 พฤศจิกายน สถานที่คือ ที่ TOT แจ้งวัฒนะ ที่เดิมครับ

ยังมีที่ว่าง อีกหลายที่นะครับ สำหรับท่านที่ยังไม่ได้ลงชื่อ สามารถเพิ่มเติมชื่อได้ครับ พวกเรา ตะโกรายสัมพันธ์ ยินดีต้อนรับ ทุก ๆ ท่านครับ

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตุ๋ย ตะโกราย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 25, 2009 11:35 am    เรื่อง: แพงน้อย แฟมมิลี่ ร่วมเดินทาง ตอบโดยอ้างข้อความ

ปีนี้แพงน้อย แฟมมิลี่ ขอร่วมเดินทางทั้งตระกูล ดังรายนามต่อไปนี้ ตุ๋ย,แดง,น้องนิว,น้องไนซ์
เก่ง ณ โคราช
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 25, 2009 2:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอถอนตัวนะครับ

ไม่สะดวกเดินทางกับแพงน้อยแฟมมิรี เพราะมันหาที่ซุกหัวนอนให้ผมยังไม่ได้

และติดงานที่ขอนแก่นวันศุกร์ เลยจะขอเดินทางไปเองครับ คงไม่ไหวถ้าต้องขับรถย้อนกลับมา 200 km. ครับ

ออกจากขอนแก่นตอนเย็นๆ วันที่ 27 นะครับ ไปนอนบรบือ ซักงีบแล้วเดินทางต่อครับ
ตุ๋ย ตะโกราย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 25, 2009 5:23 pm    เรื่อง: แนะนำเส้นทางให้คุณเก่ง ตอบโดยอ้างข้อความ

วางแผนดีมากเก่งเพื่อนรัก ระยะทางจากขอนแก่นไป กาฬสินธุ์ ไม่ไกลเท่าไหร่ ก็ค่อย ๆ เทียมเกวียนไปนะ ถ้าเหนื่อยก็หยุดพักกินน้ำเล็มหญ้า และหลบแดดใต้ร่มไม้นะ อย่าออกไปยืนขวางถนนล่ะเดี๋ยวรถจะชนเอา ค่อย ๆ เดิน แล้วไปเจอกันเช้าวันที่ 28 นะ จะเตรียมฟางไว้เป็นรางวัลนะเพื่อนรัก
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2
หน้า 2 จาก 2

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน