.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

โอนงบประมาณงวดแรกให้กับโรงเรียนบ้านโนนหนามแท่ง แล้ว 30,000 บ

สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
อดิศร

เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 355

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 09, 2011 10:23 pm    เรื่อง: โอนงบประมาณงวดแรกให้กับโรงเรียนบ้านโนนหนามแท่ง แล้ว 30,000 บ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 09, 2011 10:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดูรูปภาพกิจกรรม ตะโกรายสัมพันธ์ ในปีที่ผ่าน ๆ มาได้ที่

http://www.takorai.org/2553/index.htm

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Fri Oct 14, 2011 8:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีครับ พี่ เพื่อน น้อง ที่คิดถึงทุก ๆ ท่านครบ

วันนี้ผมและแป๋ว ได้เบิกเงินจากชมรม และโอนไปให้ทางโรงเรียน ในงวดที่ 4 แล้ว จำนวนเ
งิน 10,000 บาท ซึ่ง รวมที่โอนไปให้โรงเรียน แล้ว ทั้งหมด 50,000 บาทครับ

ในปีนี้น้้ามามากกว่าทุก ๆ ปีนะครับ ผมขออวยพรให้ทุก ๆ คน ปลอดภัย จากวิกฤติน้ำท่วมใหญ่ในครั้งนี้นะครับ
สำหรับกิจกรรม ตะโกรายสัมพันธ์ 2554 ในปลายปีนี้ คณะทำงานได้ร่วมกันประชุมแล้ว กิจกรรมยังคงเหมือนเดิมครับ แต่ทั้งนี้ก็ดูสถานการณ์เป็นระยะ ๆ ครับ ถ้าฝนยังไม่หยุดเลย ก็ต้องหารือกันและปรับแผนกันอีกทีครับ

มีความคืบหน้าผมจะรายงานเป้นระยะ นะครับ

ขอให้ทุกคนปลอดภัย ผ่านวิกฤติน้ำท่วม ในครั้งนี้ไปด้วยดีนะครับ

อดิศร
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 22, 2011 1:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีครับ คุณเป๊ยก

พี่ได้โอนเงินค่าสมาชิกจำนวน 1,000.00 บาท ให้แล้วนะครับ วันนี้เวลา11.21 น.
ขอบคุณครับ / พี่หน่อง
อดิศร

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 25, 2011 10:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอขอบพระคุณพี่โหน่งครับผม

ที่ระยอง คงไม่มีปัญหา เรื่องน้ำท่วมเลยใช่ไหมครับ ที่กรุงเทพ นนทบุรี และ จังหวัดใกล้เคียงได้รับผลกระทบเป็นอย่างมากเลยครับ เป็นอะไรที่หนักเอาการเลยทีเดียวครับ ซึ่งก็ส่งผลกระทบ โดยรวมกับ กิจกรรม ตะโกรายสัมพันธ์ฺ ปีที่ 11 นี้ด้วยครับ แต่ถึงยังไง ทุก ๆ คนก็อยากประคับประคอง ให้ อาคาร ตะโกรายสัมพันธ์นี้สำเร็จครับ รูปแบบกิจกรรม หรือ เรื่องแผนงาน อาจจะต้องปรับกันใหม่ ซึ่ง ต้นเดือนนี้ จะสรุปให้ทราบครับ

วันที่ 26 ตุลาคมนี้ ผมได้นัดตุ๋ยเพื่อ ถอนเงิน จากบัญชีของชมรม เพื่อโอนไปให้ทงโรงเรียน ในงวดที่ 4 ครับ คงประมาณ 10,000 บาท ซึ่งเมื่อผมดำเนินการเสร็จแล้ว จะแจ้งให้ทุกคน ทราบอีกครั้ง

ต้องขอขอบพระคุณ ทุก ๆ คนที่เสียสละ และ ช่วยกัน ในเรื่องทุนทรัพย์ การก่อสร้าง อาคาร ตะโกรายสัมพันธ์ 2554 นี้ครับ ถึงแม้จะมีเหตุการณ์ วิกฤติ น้ำท่วม แต่ทุก ๆ คนก็ยังยึดมั่น ตั้งใจใน วัตถุประสงค์ ที่มุ่งมั่น ไว้ร่วมกันครับ

ผมขออวยพรให้ทุก ๆ คนปลอดภัย และ ผ่านพ้นวิกฤติ น้ำท่วมนี้ไปโดยเร็วที่สุด นะครับ

อดิศร
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน