.: ตะโกรายสัมพันธ์ :. .: ตะโกรายสัมพันธ์ :.
อุดมการณ์ ศรัทธา แบ่งปัน

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

-- สำรวจโรงเรียน ตะโกรายสัมพันธ์ 2552 --
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
อดิศร

เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 355

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 13, 2009 1:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีใจมาก ครับ พี่ ได้เห็น อาคารตะโกรายสัมพันธ์ 47

เวลาผ่านมา 5 ปีแล้วนะครับ

ขอบคุณพี่พูล ที่นำรูป มาให้ดู ครับ ทำให้ หวน คิดถึง บรรยากาศเก่า ๆ ที่นั่นด้วย ครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 13, 2009 10:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Very Happy Very Happy เห็นรูปอาคารที่พี่พูล เก็บมาฝาก ก็เลย เอารูปเก่า ๆ ในวันที่ไป ตะโกรายสัมพันธ์ 2547 ที่โรงเรียนบ้านหาดเบี้ย มาให้ดูอีกนะครับ สังเกตุว่า ต้นตะโก ที่อยู่หน้าอาคารตอนนั้นยังเล็ก ๆ อยู่เลย ผ่านมา 5 ปี ตอนนี้โต ขึ้นมากแล้ว ส่วนหินก้อนนั้น ก็ยังคงอยู่ที่เดิม ไม่ได้ถูกย้ายไปใหน Very Happy Very Happy เอารูปรอยยิ้ม พวกเราคนหนุ่มสาว ตะโกราย มาให้ดูด้วยนะครับ Very Happy Very Happy

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 14, 2009 8:36 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Anonymous พิมพ์ว่า:
Very Happy Very Happy เห็นรูปอาคารที่พี่พูล เก็บมาฝาก ก็เลย เอารูปเก่า ๆ ในวันที่ไป ตะโกรายสัมพันธ์ 2547 ที่โรงเรียนบ้านหาดเบี้ย มาให้ดูอีกนะครับ สังเกตุว่า ต้นตะโก ที่อยู่หน้าอาคารตอนนั้นยังเล็ก ๆ อยู่เลย ผ่านมา 5 ปี ตอนนี้โต ขึ้นมากแล้ว ส่วนหินก้อนนั้น ก็ยังคงอยู่ที่เดิม ไม่ได้ถูกย้ายไปใหน Very Happy Very Happy เอารูปรอยยิ้ม พวกเราคนหนุ่มสาว ตะโกราย มาให้ดูด้วยนะครับ Very Happy Very Happy

...รู้สึกว่าก้อนหินมันโตขึ้นกว่าเดิมนะ...
เก่ง ณ โคราช
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 14, 2009 2:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Poon พิมพ์ว่า:
ริมโขงตั้งแต่จังหวัดหนองคายถึงจังหวัดเลย มีที่เที่ยวสวย ๆ หลายที่ครับ

รูปนี้อยู่บนวัดผาตากเสื้อ ทางเข้าอยู่ตรงน้ำตกธารทองครับ
*** ส่วนรูปที่ อ.ศรีเชียงใหม่ไม่ได้แวะเข้าไปครับ พอดีเข้าไปถึงบ้านมืดแล้ว
ตอนเช้าก็ต้องรีบออกเดินทางมาที่เลย เลยไม่ได้แวะ เอาไว้เดือนหน้ากลับบ้านจะแวะเข้าไป
เอารูปมาให้ดูนะครับ

มุมเดียวกันครับ

http://www.panoramio.com/photo/21538856

แต่ของผมเป็นเช้าวันที่เดินทางไปทำกิจกรรมปีนั้นครับ เวลาเช้าตรู่ ก่อนเดินทางต่อไปโรงเรียนครับ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 14, 2009 2:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คิดถึงหนาวนั้นที่เมืองเลยจังเน๊าะ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 14, 2009 3:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หน้าตาอิ่มบุญ และมีความสุข ของเพื่อนผมครับ

ถ้าจำไม่ผิด หลังจากปีนั้น เพื่อนผมก็ไม่พาออกงานอีกเลย ฮ่าๆๆ

เจอกันงานแต่พี่โรจน์ เย็นวันศุกร์ 24/07/09 นะเพื่อนตุ๋ย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 14, 2009 10:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ภาพชุดนี้ panorama ครับ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 17, 2009 5:07 pm    เรื่อง: jeep1756 ตอบโดยอ้างข้อความ

คน ที่เป็น เพื่อน **

ไม่จำเป็นต้องจบการศึกษาระดับเดียวกัน
ไม่จำเป็นต้องมีฐานะเท่าเทียมกัน
ไม่จำเป็นต้องมีตำแหน่งหน้าที่การงานเท่าเทียมกัน
ถ้าคิดแบบนั้น คุณจะไม่มีเพื่อนแท้ดีๆเลยสักคน
คอยเตือน ยามเพื่อนพลั้ง
คอยฟัง ยามเพื่อนขอ
คอยรอ ยามเพื่อนสาย
คอยพาย ยามเพื่อนพัก
คอยทัก ยามเพื่อนทุกข์
คอยปลุก ยามเพื่อนท้อ
คอยง้อ ยามเพื่อนงอน
คอยสอน ยามเพื่อนผิด
คอยสะกิด ยามเพื่อนเผลอ
คอยเจอ ยามเพื่อนหา
คอยลา ยามเพื่อนกลับ
คอยปรับ ยามเพื่อนเปลี่ยน
คอยเรียน ยามเพื่อนเที่ยว
คอยเคี่ยว ยามเพื่อนเล่น
คอยเย็น ยามเพื่อนร้อน
คอยหอน ยามเพื่อนเห่า
คอยเฝ้า ยามเพื่อนฟุบ
คอยอุบ ยามเพื่อนปิด
คอยคิด ยามเพื่อนถาม
คอยปราม ยามเพื่อนหลง
คอยปลง ยามเพื่อนแกล้ง
คอยแบ่ง ยามเพื่อนหมด
คอยอด ยามเพื่อนทาน
คอยคาน ยามเพื่อนล้ม
คอยชม ยามเพื่อนชนะ
คอยสละ ยามเพื่อนชอบ

ส่งให้คนที่คุณคิดว่าเค้าเป็น... ' เพื่อน ' และอย่าลืมส่งกลับให้กับ ' เพื่อน ' คนที่ส่งมาให้คุณ

เพื่อนที่รักเราหาไม่ง่ายเลย ถ้าเพื่อน ๆ คนไหนมีแล้ว จงรักษามันไว้ให้ดีดี

รักกันไว้ให้มาก ๆ อย่าเสียเพื่อนที่ดีไปเพราะ แค่เหตุผล โง่โง่
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 18, 2009 3:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

--- Laughing Laughing เพื่อนกิน หายากมา เลย
ไม่ค่อยมีใครว่างกันเลย Laughing Laughing ---
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    .: ตะโกรายสัมพันธ์ :. -> กิจกรรมตะโกรายสัมพันธ์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3
หน้า 3 จาก 3

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน